หัวเริ่มล้าน มีวิธีอะไรช่วยได้บ้างคะ

5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
   tingtingamanis    ศุกร์ 06 ต.ค. 2017 1:18 am
แฟนเราเปลี่ยนแชมพูมาเป็นจะ 10 ยี่ห้อแล้วไม่หายสักที ผมร่วงเยอะมาก ช่วยแนะนำหน่อยค่าาา
   mynsiriorn    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 6:31 pm
แชมพูอย่างเดียวอาจจะเอาไม่อยู่ครับ ลองทานพวก Zinc ดูครับ เพิ่มความแข็งแรงให้กับเส้นผม
   mileymlk    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 6:43 pm
เราใช้แชมพูสูตรที่มี Biotin ผสม แล้วก็กิน Bio Zinc ของ Balckmores คะ รู้สึกเลยว่าเส้นผมแข็งแรงขึ้น
   nylaa    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 8:39 pm
ตอนนี้หลังจากเริ่มทำงานมาได้2ปี รู้สึกเลยว่าผมเริ่มร่วงมากขึ้น เริ่มบาง ตอนนี้เครียดมากเลย ใครมีวิธีแก้ช่วยแชร์หน่อย
   janitajn    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 8:46 pm
เสริม Biotin กับ Zinc ช่วยลดการหลุดร่วงได้ค่ะ
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
หัวเริ่มล้าน มีวิธีอะไรช่วยได้บ้างคะ • สุขภาพดี.com | เว็บบอร์ดสุขภาพเพศหญิง ผู้หญิง ถามตอบปัญหาสุขภาพเพศหญิง ความรู้เรื่องสุขภาพเพศหญิง ประจำเดือนมาไม่ปกติ การคุมกำเนิด การตรวจการตั้งครรภ์ การกินยาคุมกำเนิด Lady Women Healthy Tips Forums
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11