ใครมีปัญหาเรื่องผมร่วงรบกวนขอคำปรึกษาค่ะ

5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
   karnkaew    พฤหัสฯ. 05 ต.ค. 2017 12:37 am
ช่วงหลังๆไม่รู้เครียดจากงานมากเกินไปรึเปล่ารู้สึกเหมือนว่าผมร่วงเยอะขึ้นเยอะเลย
   mynsiriorn    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 12:48 am
เคยเห็นพี่สาวบ่นเรื่องผมร่วงอะ แล้วก็ใช้แชมพูมะกรูด กับ กินพวก ซิงค์ ไบโอติน นี่แหละ เหมือนว่าก็เห็นผลดีขึ้นนะ
   mileymlk    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 6:41 pm
เราใช้พวกยาสระผมที่มีส่วนผสมของ ไบโอติน ส่วนพวกวิตามิน ก็กิน Zinc (จำไม่ได้ยี่ห้ออะไร กระปุกสีขาวๆ) แล้วก็ Biotin H+ ของ Blackmores นอกจากผมไม่ร่วงแล้ว ผมยาวเร็วม๊ากกกค้า
   nylaa    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 8:39 pm
มาเกาะด้วยคน ช่วยแนะนำยี่ห้อแชมพูกับวิตามินให้หน่อยค่ะ เคยจะเดินไปซื้อแล้วเลือกไม่ถูก
   janitajn    จันทร์ 16 ต.ค. 2017 8:45 pm
ช่วง ม.ปลาย ผมอยากให้ผมยาวไวๆ เลยซื้อ พวก ไบโอติน มากิน ปรากฏว่าผมยาวไวมากๆ ไม่รู้คำตอบนี้ช่วยได้รึป่าวนะ ฮาๆ
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
ใครมีปัญหาเรื่องผมร่วงรบกวนขอคำปรึกษาค่ะ • สุขภาพดี.com | เว็บบอร์ดสุขภาพเพศหญิง ผู้หญิง ถามตอบปัญหาสุขภาพเพศหญิง ความรู้เรื่องสุขภาพเพศหญิง ประจำเดือนมาไม่ปกติ การคุมกำเนิด การตรวจการตั้งครรภ์ การกินยาคุมกำเนิด Lady Women Healthy Tips Forums
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11