ร้านนวดสปา นวดแผนไทยที่ไหนดี แนะนำร้านนวดแผนไทยที่ไหนบริการดี ช่วยแนะนำด้วย

ต๋อง    พฤหัสฯ. 12 ก.ค. 2012 11:20 pm
นวดแผนไทย หรือนวดแผนโบราณ แถวลาดพร้าว นวดแผนไทยร้านไหนดีครับ ลาดพร้าว :roll:
#นวดแผนไทยที่ไหนดี แนะนำด้วย
   โชคชัย 4    จันทร์ 13 ส.ค. 2012 8:20 pm
วัชระ เขียน: ร้านคุณพัช ครับ ที่ลาดพร้าว 64 นวดดีมาก พี่เขาน่ารักมากครับ เปนกันเองมาก

พี่เขาเก่งมากครับ วิเคราะห์อาการได้ดีมาก ตอนนั้นผมไปนวด หลัง พอดีปวดมานานมาก ปวดขึ้นเรื่อยไม่หายสักที ไปที่ไหนก้อไม่เคยหายเลย ไปหาหมอแผนปัจจุบันกินยาแล้วก้อพอทุเลาะแต่ก้อยังปวดอยู่ หมดเงินไปเยอะมาก จนวันนั้นไปส่งของที่ลาดพร้าวปวดหลังขึ้นมาก เลยเห็นร้านพี่แก เลยเข้าไปลองใช้บริการดู
ผมประทับใจมากครับ พี่เค้าอัธยาศัยดีมาก ประทับใจตรงนี้มากจริง ๆ นวดกับพี่เค้าแล้วสบายตัวมาก จริง ๆครับ อาการปวดหลังที่ว่า ค่อยๆดีขึ้น แล้วผมก็ไปแก้เส้นกับพี่เค้ามาตลอด(ไปให้แก่นวดให้เรื่อย ๆ นะครับ)จนตอนนี้อาการปวดหลังที่ว่ามาหายเป็น ปกติ ที่ว่ามาทั้งหมดผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับร้านพี่เขาแต่อย่างใดนะครับ เพียงแต่ต้องการแนะนำคนที่ หาร้านที่ดี ๆ ในการรักษา หรือต้องการที่นวดผ่อนคลายที่ดี ลองไปใช้บริการที่ร้านพี่พัชได้ครับ นวดผ่อนคลาย กับ ทำสปาก็มีนะครับ ส่วนราคานั้นก้อไม่แพงครับ ตอนนั้นผมไปแก้เส้นก้อ ประมาณ 300 บาทต่อครั้ง ที่จำได้นะ ลองโทร ไปสอบถามพี่เขาก่อนได้ครับ

086 - 5588 - 000

เออลืมบอกไปชื่อร้าน ธนานันท์ นวดแผนไทยครับ อยู่ตรงกลางซอยลาดพร้าว 64 เลยครับ

ใช่คะ เคยไปมาครั้งหนึ่ง ยังติดใจอยู่เลยคะ
แต่ตอนนี้ได้ข่าว พี่แก่กำลังตั้งครรต์ อยู่หรือเปล่าคะ
กลัวไปแล้วให้ลูกน้องนวดให้นะคะ
อยากได้ฝีมือพี่แก่นวดให้มากกว่าคะ
   pantamit    จันทร์ 20 ส.ค. 2012 3:23 pm
ไม่เคยทดลองนวดแผนไทยเลย อยากลองนวดดูอะครับ ไม่ทราบว่าเวลานวดแล้วนั้นมันจะปวดมากหรือเจ็บมากหรือเปล่าครับ แล้วหลังจากนวดแล้วจะส่งผลยังไงบ้างไหมฮะ แต่รู้ว่าสบายขึ้นแค่นั้นเอง แล้วที่ไหนดีครับที่คิดว่าสมควรไปมากที่สุด รู้จักแค่แถววัดโพธิ์อะ

สปา-SPA    อาทิตย์ 14 ต.ค. 2012 1:37 pm
ขอแนะนำร้านนะคะ
ร้านซีโร่ ดีกรี มาสสาจ แอนด์ คาเฟ่
ร้าน ทรี สปา แอนด์ มาสสาจ
มี 2 สาขาไว้บริการ
ซีโร่ดีกรี จะเป็นร้าน สปา ซาลอน และ อาหารเครื่องดื่ม
ทรีสปา แอนด์ มาสสาจ จะเป็นนวดแผนโบราญ ที่มีสูตรการนวดที่ผสมผสานท่านวดของจีน
ไม่เหมืือนที่อื่นๆ พนังงานมีประสบการทำงานไม่ต่ำกว่า 3 ปี
นวดเท้า 200
นวดไทย 250
นวดอโรม่า 500
นวดหน้าโดยผู้เชียวชาญที่ผ่านประสบการณ์การทำงานมาอย่างเต็มที่ 15 ปีเต็ม
แนะนำและวิเคราะห์ผิวได้อย่างเชียวชาญ
สครับผิว ที่แนะนำและน่าสนใจของทางร้านคือ สครับคอลลาเจน ทองคำ โสม
เป็นสครับสำหรับผู้ที่ผิวแห้งมาก ต้องการเติมความชุ่มชื่นให้แก่ผิว ส่วนผสมจากทองคำและโสม
จะช่วยให้ผิวเนียนและใสขึ้นค่ะ
สครับทองคำ 95 เปอร์เซ็นต์ จะช่วยให้กระ และ ฝ้าจางหาย หรือช่วยลดความคล้ำที่เม็ดสีผิวทำงานผิดปรกติ
เมื่อทำการขัดผิวจะรู้สึกและเห็นผลทันทีที่รับบริการทรีต์เม้นต์ตัวนี้
สนใจติดต่อได้ทั้งสองสาขา
ฟอร์จูนทาว์น ชั้นใต้ดิน ติดโรงแรมเมอร์เคียว หรือโรงแรมฟอร์จูนเก่า
ถ.พุทธบูชา สวนธนย์บุรีรมย์ หลังมหาวิทยาลัยเทคโนพระเจ้าเกล้าบางมด
   ถุงเงิน ถุงทอง    จันทร์ 22 ต.ค. 2012 8:05 pm
มีร้านนวดแนะนำคับ แถวสามแยกไฟฉาย ร้าน อนัญญา-สปา ลองปัยนวดดู ติดจัยคับ รู้สึกสบายตัวดี ยิ่งตอนขัดผิวเสร็จ ผิวเนียนมาก เบาสบายมาก มีเบอร์ติดต่อคับ 028665588
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
ร้านนวดสปา นวดแผนไทยที่ไหนดี แนะนำร้านนวดแผนไทยที่ไหนบริการดี ช่วยแนะนำด้วย • สุขภาพดี.com | เว็บบอร์ดความงาม เครื่องสำอาง นวด สปา Beauty Cosmetic & Spa Forums หน้าใส รักษาสิว เจลว่านหางจระเข้ หอยทาก เจลแต้มสิว ครีมกันแดด กระทู้ความงาม ยี่ห้อไหนดี หน้าขาว
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11