เป็นสิวอักเสบ มีครีมตัวไหนแนะนำบ้างคะ

5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
   neerada    อังคาร 14 พ.ย. 2017 11:43 am
เราอายุ 15 ปีค่ะ สิวขึ้นง่ายมาก พยายามรักษาความสะอาด ล้างหน้าบ่อยๆ แต่ก็ยังไม่หาย แถมผิวจะยิ่งแห้งขึ้นอีกด้วย เพื่อนๆมีใครเป็นแบบเราบ้างไหมคะ รักษากันยังไงคะ
   Noodee    พุธ 29 พ.ย. 2017 12:48 pm
เป็นสิวเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เราใช้สบู่แพรอทมังคุดล้างหน้านะ เราว่าล้างหน้าสะอาดดี หลังล้างหน้าไม่แห้งด้วย สิวลดลง หน้าก็ไม่มันนะคะ ลองใช้ดูจ้า
   mamymamy730    จันทร์ 11 ธ.ค. 2017 4:20 pm
แนะนำทานเวเน่ ซิคะ เราเองก็ทานอยู่ เพื่อนๆหลายคนทักมาหลายคนแล้ว ผิวพรรณดีสุขภาพดี หน้าใสไร้สิว
   mamymamy    อังคาร 12 ธ.ค. 2017 9:43 am
เมื่อก่อนเราก็เป็นสิวเป็นเยอะมาก เราเลยเลือกทานเวเน่ ตอนนี้สิวที่หน้าค่อยๆหายแล้ว เพื่อนก็ทักมาผิวหน้าดีขึ้น ผิวพรรณตัวขาวใสขึ้น
   mookzazab    อังคาร 12 ธ.ค. 2017 10:59 am
เราก็เป็นสิวเหมือนกันคะ ชอบขึ้นเต็มหน้าเลย เลยหันมาทานเวเน่ ทำให้ตอนน้ผิวหน้าดีขึ้นสิวยุบลง
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
เป็นสิวอักเสบ มีครีมตัวไหนแนะนำบ้างคะ • สุขภาพดี.com | เว็บบอร์ดความงาม เครื่องสำอาง Beauty Cosmetic Forums หน้าใส รักษาสิว เจลว่านหางจระเข้ หอยทาก เจลแต้มสิว ครีมกันแดด กระทู้ความงาม ยี่ห้อไหนดี หน้าขาว
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11