คลินิคเสริมความงาม แถวรามอินทรา มีที่ไหนแนะนำบ้าง อยากทำหน้าเรียว

5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
   ManV    อังคาร 25 ส.ค. 2015 12:04 am
ทำงานแถวมรามอินทรา กม.4 กม.6 ครับ ไฝ่ฝันอยากทำหน้าเนียวหน้าหล่อเหมือนคนอื่นเขาบ้าง อาชีพค้าขาย งบไม่พอให้เดินขึ้นไปเสริมความงามที่คลินิกบนห้างแฟชั่นไอซแลนด์ กลัวเกินงบ

เพื่อนๆที่อยู่แถวรามอินทรามีคลินิคเสริมความงามไหนแนะนำบางไหม เอาบริการคุณภาพดี ราคาปานกลางไม่สูงมาก และบริการครบวงจร
ขอคำชี้แนะด้วยครับ :)

คลินิกเสริมความงามรามอินทรา
   V-Shape    พุธ 14 ก.ย. 2016 12:27 pm
ทำหน้าเรียว V-Shape แพงมั๊ยคะ ใช้งบซักเท่าไหร่ทำครั้งแรก ยังไม่เคยทำมาก่อนเลย
แถวย่านรามอินทรา
   คลินิกเสริมความงาม    จันทร์ 19 ก.ย. 2016 11:39 pm
เห็นคลินิคเสริมความงาม มี ปวีรตาคลินิก น่าจะอยู่แถวรามอินทรา กม.2 แต่งบประมาณไม่รู้เหมือนกัน ลองเดินไปสอบถามดูก่อนได้ทุกคลินิกอยู่แล้ว
   Memee    อาทิตย์ 04 มิ.ย. 2017 6:08 pm
เราเคยเข้าไปที่ Truetrust Clinic รามอินทรา 5
ออยู่ซอยข้าง เซนทรัลรามอินทราเลย
ทำออกมาแล้วหน้าเรียวดีมากเลยค่ะ
ราคาโบทอกซ์ กับ สลายแฟต ไม่เกิน 10,000 บาท
โอเครเลยค่ะ ลองดูนะคะ
   nitipong_MT    พุธ 27 ธ.ค. 2017 3:57 pm
พอจะบอกได้มั้ยครับว่างบประมาณเท่าไหร่ จะได้ลองช่วยหาคลินิกที่เหมาะๆให้ แถวรามอินทราผมก็ไม่ค่อยถนัดซะด้วยสิ
แต่ตัวผมเองนี่ให้ธีรพรคลินิกจัดการเรื่องหน้าให้ทั้งหมด ทั้งตา 2 ชั้น ทั้งทำจมูก นี่ก็กำลังหาเวลาไปคุยเรื่อง face lock กับคุณหมออยู่ครับ เห็นว่าอยู่ได้เป็น 10 ปี อยากดึงหน้าให้เรียวกระชับหน่อย อายุใกล้เลข 4 แล้ว คลินิกอยู่ตรงคลองสานนะครับถ้าสนใจ ที่นี่ดังมากเรื่องทำออกมาเป็นธรรมชาติ เสิร์ชกูเกิลได้
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
5 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
คลินิคเสริมความงาม แถวรามอินทรา มีที่ไหนแนะนำบ้าง อยากทำหน้าเรียว • สุขภาพดี.com | เว็บบอร์ดความงาม เครื่องสำอาง นวด สปา Beauty Cosmetic & Spa Forums หน้าใส รักษาสิว เจลว่านหางจระเข้ หอยทาก เจลแต้มสิว ครีมกันแดด กระทู้ความงาม ยี่ห้อไหนดี หน้าขาว
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11